Toa mashine ya kuzizalisha mchele wa dizeli kwenda Angola kutoka kwa muuzaji wa kiwanda

Tarehe:2018/10/27
1 Star2 Stars3 Stars4 Stars5 Stars (9 kura, wastani: 4.56 nje ya 5)
Inapakia ...

Mnamo mwezi uliopita ,tumetuma mashine yetu ya kuzalisha mchele wa dizeli kwenye bandari ya Luanda ,Angola.Mteja alituuliza tuwaandalie mashine ya kutumia umeme wa dizeli kwa ajili yao ,kwa sababu nguvu ya umeme sio imara katika nchi yao ,kwa hivyo tukalingana na injini ya dizeli kwa mashine ya SB10 ya mpunga na mashine ya SB50 ya mchele kwa wateja .

Sasa ,tunashughulika na cheti cha CNCA kwa mashine hiyo ya huller. ni muhimu kwa mteja kufanya kibali nchini Angola .katika hati hii ,mteja anaweza kukabiliwa na adhabu ya maelfu ya dola .

Mashine ya kushughulikia mchele wa mpunga wa Victor kulingana na wateja ,pia usambazaji wa hati zote ambazo zinaweza kusaidia mteja kufanya kibali cha kuagiza katika nchi yao.